page_banner

mankhwala

100Gb / s QSFP28 CWDM4 1310nm 2km DDM DFB operekera opanga

kufotokozera mwachidule:

100Gb / s QSFP28 CWDM4 ndi njira zinayi, zotsekemera, zotengera ma transceiver opangidwa ndi 100G CWDM yofunsira ndi FEC, Datacenter ndi Enterprise networking ndi maulalo ena owoneka. Zimagwirizana ndi SFF-8636 Specification, IEEE 802.3ba 100GBASE-CLR4 / CWDM4 ndi Telcordia GR-468-CORE. Ma transceivers opanga amatsatira zofunikira za RoHS.


Mankhwala Mwatsatanetsatane

Mafotokozedwe Akatundu

100G QSFP28 imaphatikiza misewu inayi yama data mbali iliyonse ndi bandwidth ya 100Gb / s. Njira iliyonse imatha kugwira ntchito pa 25.78125Gb / s mpaka 2km ya G.652 Single Mode Fiber (SMF). Kutalika kwapakati pazitsulo za 4CWDM ndi 1271nm, 1291nm, 1211nm ndi 1331nm.

Mankhwala Mbali

Kufikira pa 25.78125Gbps Chiwerengero cha data pagalimoto
Kufikira 2km ya G.652 SMF
4 DFB yochokera CWDM yotumizira yosakhazikika
4 njira chojambulira chithunzi cha PIN
Fomu yotentha ya QSFP28 form factor
Cholowa cha Duplex LC
Masekeli amkati a CDR pamakina onse olandila ndi Transmitter
Thandizani kudutsa kwa CDR
Ntchito zowunikira digito
Kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa <3.5 W
Kutentha kwa kesi: 0 ~ + 70 ° C

Ntchito

Ntchito za 100G CWDM4 ndi FEC
Ma network a Datacenter ndi Enterprise
Maulalo ena amaso

Mankhwala mfundo

Chizindikiro

Zambiri

Chizindikiro

Zambiri

Zochitika pa Fomu

QSFP28

Timaganiza

Zamgululi

Mlingo wa Max Data

103.1 Gbps

Kutumiza kwa Max

2km

Cholumikizira

LC Duplex

Media

Zamgululi

Mtundu Wotumiza

DFB yochokera ku LAN-WDM

Wopatsa Mtundu

PIN

Kuzindikira

DDM Yothandizidwa

Mtundu wa Kutentha

0 mpaka 70 ° C (32 mpaka 158 ° F)

TX Mphamvu pamseu uliwonse

-6.5 ~ 2.5dBm

Wolandila Chisamaliro

<-10dBm

<-10dBm

Kugwiritsa Ntchito Mphamvu

3.5W

Kutha Kwambiri

3.5dB

1

Mayeso Abwino

2

Kuyesa Kwazizindikiro za TX / RX

3

Voterani Kuyesedwa

4

Kuyesa Kwama Spectrum

5

Kuyesedwa kwa Senstivity

6

Kuyesedwa Kwodalirika ndi Kukhazikika

Kuyesa Kwamapeto

xinfu

Satifiketi Yabwino

safd (2)

Satifiketi ya CE

safd (3)

Lipoti la EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 25Gb / s SFP28 SR 850nm 100m DDM VCSEL LC opanga ma transceiver