page_banner

mankhwala

25Gb / s SFP28 LR 1310nm 10km DDM DFB LC opanga ma transceiver

kufotokozera mwachidule:

Ma transceivers a SFP28 ndi magwiridwe antchito, ma module okwera mtengo omwe amathandizira kuchuluka kwa deta ya 25Gbps ndi kutalika kwa kutalika kwa 10km pa SMF. Idapangira 25GBASE-LR Ethernet ndi 25.78125 Gb / s njira imodzi 100GE LR4. Zimatsatira kutsatira SFF-8402 ndi SFF-8472, SFF-8432, SFF-8431 ndi IEEE 802.3by 25GBASE-LR, FCC 47 CFR Part 15, Class B, Telcordia GR-468-CORE.


Mankhwala Mwatsatanetsatane

Mafotokozedwe Akatundu

Transceiver opangira 25G SFP28 adapangira 25GBASE-LR Ethernet ndi 25.78125 Gb / s njira imodzi 100GE LR4. Kutalika kwake kokulirapo ndi 10km pa SMF. Transceiver opanga ndi ovomerezeka ndi RoHS.

Mankhwala Mbali

Mpaka kuchuluka kwa deta ya 25.78125Gb / s
Fomu yotentha ya SFP28 form factor
Cholumikizira cha Duplex LC
1310nm DFB ndi wolandila PIN
Ntchito zowunikira digito
Zolemba malire kutalika kwa 10km pa SMF
Mphamvu yamagetsi + 3.3V
Kugwiritsa ntchito mphamvu zochepa <1.2W
Kutentha kwamlandu: -5 ~ + 70 ° C

Ntchito

25GBASE-LR Ethernet
25.78125 Gb / s njira imodzi 100GE LR4

Mankhwala mfundo

Chizindikiro

Zambiri

Chizindikiro

Zambiri

Zochitika pa Fomu

Zamgululi

Timaganiza

Zamgululi

Mlingo wa Max Data

25.78125 Gbps

Kutumiza kwa Max

10km

Cholumikizira

Duplex LC

Media

Zamgululi

Mtundu Wotumiza

Gawo #: DFB 1310nm

Wopatsa Mtundu

PIN

Kuzindikira

DDM Yothandizidwa

Mtundu wa Kutentha

-5 mpaka 70 ° C

TX Mphamvu

-7 ~ 2dBm

Wolandila Chisamaliro

<-11.3dBm

<-11.3dBm

Kugwiritsa Ntchito Mphamvu

1.2W

Kutha Kwambiri

3.5dB

1

Mayeso Abwino

2

Kuyesa Kwazizindikiro za TX / RX

3

Voterani Kuyesedwa

4

Kuyesa Kwama Spectrum

5

Kuyesedwa kwa Senstivity

6

Kuyesedwa Kwodalirika ndi Kukhazikika

Kuyesa Kwamapeto

xinfu

Satifiketi Yabwino

safd (2)

Satifiketi ya CE

safd (3)

Lipoti la EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • Previous: Zamgululi