page_banner

mankhwala

40Gb / s QSFP + CWDM 40km DDM Duplex LC opanga ma transceiver

kufotokozera mwachidule:

40Gb / s 40km QSFP + Transceiver ndi gawo lama transceiver lomwe limapangidwira njira zoyankhulirana zama 40km. Mapangidwe ake ndi ovomerezeka ndi 40GBASE-ER4 ya IEEE P802.3ba standard ndi QSFP Multi-Source Agreement (MSA).


Mankhwala Mwatsatanetsatane

Mafotokozedwe Akatundu

Gawoli limasintha njira zolowetsera 4 (ch) zama data a 10Gb / s kukhala ma 4 CWDM opangira ma sign, ndikuwaphatikiza kukhala njira imodzi yotumizira 40Gb / s. Kumbali ina, kumbali yolandirira, gawo limasinthasintha zolowetsa za 40Gb / s m'mayendedwe 4 a CWDM, ndikuwasintha kukhala 4 yamagetsi yamagetsi.

Kutalika kwapakati pazitsulo za 4 CWDM ndi 1271nm, 1291nm, 1311nm ndi 1331nm ngati mamembala a gridi ya wavelength ya CWDM yotchulidwa mu ITU-T G694.2. Lili ndi cholumikizira cha duplex LC cha mawonekedwe ophatikizika ndi cholumikizira ma pini 38 chogwiritsa ntchito magetsi. Kuti muchepetse kufalikira kwa mawonekedwe autali, njira imodzi (SMF) iyenera kugwiritsidwa ntchito pagawoli.

Mankhwala Mbali

Imathandizira mitengo ya 41.2Gbps palimodzi 

Uncooled 4x10.3Gbps CWDM chopatsilira

Wopatsa chidwi kwambiri wa PIN-TIA wolandila

Mpaka 40km pa SMF

Zotengera za Duplex LC

Fomu yotentha ya QSFP +                  

Kutaya mphamvu <3.5W

Nyumba zonse zazitsulo zopangira magwiridwe antchito a EMI

Kuvomerezeka kwa RoHS6 (kutsogolera kwaulere)

Kutentha kwamlandu:

Zamalonda: 0ºC mpaka + 70 ° C

Ntchito

40GBASE-ER4

InfiniBand QDR ndi DDR amalumikizana

Malumikizidwe a 40G Telecom

Mankhwala mfundo

Chizindikiro

Zambiri

Chizindikiro

Zambiri

Zochitika pa Fomu

QSFP +

Timaganiza

CWDM

Mlingo wa Max Data

41.2

Kutumiza kwa Max

Chitsime

Cholumikizira

Duplex LC

Media

Zamgululi

Mtundu Wotumiza

CWDM

Wopatsa Mtundu

APD

Kuzindikira

DDM Yothandizidwa

Mtundu wa Kutentha

0 mpaka 70 ° C (32 mpaka 158 ° F)

TX Mphamvu

-2.7 ~ 5dBm

Wolandila Chisamaliro

<-11.5dBm

<-11.5dBm

Kugwiritsa Ntchito Mphamvu

3.5W

Kutha Kwambiri

3.5dB

1

Mayeso Abwino

2

Kuyesa Kwazizindikiro za TX / RX

3

Voterani Kuyesedwa

4

Kuyesa Kwama Spectrum

5

Kuyesedwa kwa Senstivity

6

Kuyesedwa Kwodalirika ndi Kukhazikika

Kuyesa Kwamapeto

xinfu

Satifiketi Yabwino

safd (2)

Satifiketi ya CE

safd (3)

Lipoti la EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 40Gb / s QSFP + 1310nm 2km DDM Duplex LC opanga ma transceiver

  • 155Mb / s SFP 1310nm / 1550nm 20km DDM Simplex LC opanga ma transceiverMankhwala